.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸i_class_12c¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ (Một Thời Để Nhớ )̡l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

thư gửi một người bạn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kim
đại tướng
đại tướng
kim

thư gửi một người bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: thư gửi một người bạn   thư gửi một người bạn I_icon_minitimeMon May 23, 2011 1:44 pm

Bạn của tôi!
Tôi không biết phải nói gì lúc này.... vì thực sự tôi có thật nhiều điều muốn nói.
Thời gian qua đã khiến tôi hiểu được rất nhiều điều, về tôi, về cuộc sống, về đời sống sinh viên, về tình bạn thời kttt, và đặc biệt hơn cả, là một thứ, .....tôi cũng không biết phải gọi nó là gì, nhưng tôi biết rằng đó là điều mà tôi trân trọng nhất!
Tôi - một đứa vô cảm, theo đúng nghĩa của nó, lại chơi thân với một người sống rất nhạy cảm và tinh tế, luôn luôn lắng nghe, chia sẻ và quan tâm đến bạn bè vô điều kiện! Thế mà chẳng phải người ta vẫn thường nói rằng con người sinh ra giống nhau là để hiểu nhau, để chơi thân với nhau sao???
Cảm ơn, vì thời gian qua đã luôn động viên, khích lệ, sẻ chia với tôi khi tôi mất đi niềm tin ở một người bạn, khi tôi không còn muốn mở rộng lòng mình ra để đón nhận thêm bất cứ cơ hội phát triển một mối quan hệ nào mà ông trời đã ban tặng.
Cảm ơn vì đã luôn lắng nghe tôi than phiền ( dù hiểu được rằng người ta sẽ tự thấy chán theo khi suốt ngày phải nghe bạn mình kêu chán nản hay rầu rĩ)
Cảm ơn vì những câu chuyện cười khi tôi định bật khóc!
Cảm ơn vì những lời hỏi han, an ủi , những tâm tình khiến tôi... khóc to hơn khi tôi đang khóc ngon lành... cho vơi đi nỗi u uất trong lòng (có lúc nào đó người ta chẳng vẫn bảo khóc thật to là cách vui vẻ trở lại nhanh nhất đó sao?)
Cảm ơn vì đã hát cho tôi nghe, kể chuyện đêm khuya (tán dóc) khi tôi mở mắt ra mà không thể ngủ tiếp lại được vì cơn sốt!
Cảm ơn vì đã thay ai kia nhắc tôi nhớ uống thuốc, dặn tôi phải ăn thật nhiều mới khỏe.
Cảm ơn vì đã không bao giờ quên rằng thiếu tôi khi lớp đang tụ họp rất đông đủ.
Cảm ơn vì đã nhớ đến tôi khi có chuyện để sẻ chia!
Cảm ơn vì những câu chuyện không đầu không cuối đã cho tôi gia nhập vào một thế giới thật khác, thật lạ!
Cảm ơn!.. rất nhiều, điều mà tôi sẽ không bao giờ nói hết được

(PS: Tôi không biết cách hỏi han, quan tâm khi thấy bạn mình ốm, dù rất muốn nhưng không hiểu sao tôi lại chỉ thốt lên được 1câu “ừ đi mua thuốc đi”. Cũng không hiểu phía bên kia bạn mình có thấy tủi thân không nữa!
Và ...cho tôi gửi thêm những lời xin lỗi, cũng thật nhiều!.)
geek
Nhớ nhé, tôi sẽ kể cho chồng tôi sau này nghe về tôi và ông, về lời "thề non hẹn biển" của hai bọn mình Smile

kí tên: thành viên nhóm HTX
Admin
admin
admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: hề   thư gửi một người bạn I_icon_minitimeTue May 24, 2011 2:08 pm

hay đó,nhưng câu cuối hơi lạc đề zậy. Razz
https://12cxuavanay.forumvi.com
kim
đại tướng
đại tướng
kim

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi một người bạn   thư gửi một người bạn I_icon_minitimeTue May 24, 2011 7:06 pm

hì. câu cuối là tớ nhắn với một người mà Very Happy
phamthihoaithu_2010
thượng sĩ
thượng sĩ
phamthihoaithu_2010

Bài gửiTiêu đề: hâh   thư gửi một người bạn I_icon_minitimeWed May 25, 2011 11:05 pm

o hay
sao lai tho lo the nhe
na sao lai lay ten nhom the
hihihihihhihi
ma nhu y cat tuong hay the
canh kiu bf dau Laughing
pretty_boy
đại úy
đại úy
pretty_boy

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi một người bạn   thư gửi một người bạn I_icon_minitimeMon May 30, 2011 10:43 am

mot nguoi vo cam sao?
nguoi da viet duoc nhung loi nhu the thi phai la 1nguoi luon tim thay trong long minh
nhung cam xuc cho rieng minh\va tho lo ra thi phai la 1ng....
minh hieu duoc suy nghi trong tung dong chu ma ban da viet do.hihi Wink
kim
đại tướng
đại tướng
kim

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi một người bạn   thư gửi một người bạn I_icon_minitimeMon May 30, 2011 11:29 am

t cảm ơn nhìu nhìu , Exclamation , Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi một người bạn   thư gửi một người bạn I_icon_minitime

thư gửi một người bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sắp tết rùi mọi người xem thử,chuẩn bị những lời chúc tốt đẹp nhất dành cho người thân và bạn bè nha!
» xưa và nay
» tim nguoi than
» Bạn sẽ thích người như thế này chứ
» anh em nho vao bao danh de moi nguoi con bit chu