.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸i_class_12c¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ (Một Thời Để Nhớ )̡l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nay 20-10 nam nay the nao nhi?

Go down 
Tác giảThông điệp
nh0ktj_12c
thượng sĩ
thượng sĩ
nh0ktj_12c

nay 20-10 nam nay the nao nhi? Empty
Bài gửiTiêu đề: nay 20-10 nam nay the nao nhi?   nay 20-10 nam nay the nao nhi? I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 1:41 pm

ngày 20-10 sắp đến rùi các bạn ah. Để tránh gặp phải những khó khăn khi đi tặng quà, tôi xin gửi tới các bạn nam yêu quý tập thể 12c thông báo của các bạn nữ về chương trình nhận quà 20-10 .tôi hi vọng sẽ giúp đỡ được các bạn để các bạn thực hiện một cách nhanh và có hiệu quả nhất.

THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH NHÂN QUÀ 20-10

THOI GIAN: 12h ngay 19-10 den het 23h59' ngay 20-10.

HÌNH THỨC NHẬN QUÀ:bất kể quà lớn, quà nhỏ, hoa bó, hoa cành hay hoa nụ đều được chấp nhận.

CÁCH THỨC NHẬN QUÀ: trao trực tiếp tận tay, gửi chuyển phát nhanh hoăc nhờ bạn bè, người thân

vì một số bạn nam ở xa, không có điều kiện gửi hoa, quà đến đúng ngày để có ý nghĩa nhất. chúng tôi đã mở ra một hình thức nhận quà khác mà có tính năng thông minh hơn guips các bạn tiết kiệm thời gian và tiền bạc. chỉ với dế yêu của mình, bạn chỉ cần thực hiện những thao tác đơn giản ngay tại nhà với cú pháp sau:
*136*mạt khẩu chuyển tiền của bạn*sdt người nhận*500000#(đối với mạng vieettel) hoặc
*999*mk chuyển tiề của bạn*sdt người nhận*500000#(đối với mạng vina)
sau đó ấn ok hoăc phím có chức năng tương tự
sau khi nhận được tin nhắn trả về từ tông đài của chúng tôi, bạn đã lam xong việc tặng quà mà bạn đang lo lắng
đó cũng là cách để cho những ai không muốn nhận quà của bạn bắt buộc phải nhận đấy!!!
chúc các bạn co ngay 20-10 vui vẻ và ý nghĩa với những người bạn và người mà bạn muốn trao gửi yêu thương
goodluck

nay 20-10 nam nay the nao nhi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang