.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸i_class_12c¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ (Một Thời Để Nhớ )̡l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nuhoangtinhnghich
thượng sĩ
thượng sĩ

Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn Empty
Bài gửiTiêu đề: Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn   Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 6:14 pm

Kính gửi : Anh Nhí Nhố báo Mực Tím

Nay em làm đơn này, kính mong anh tìm giúp và giới thiệu cho em gia nhập một câu lạc bộ cô đơn nào đó!

Em tên : Đa Thị Tình - Tuổi 17. Nơi thường trú : Tiệm Chát. Địa chỉ ghi trong hộ khẩu : Đã quên từ lâu. Nay em làm đơn này, kính mong anh tìm giúp và giới thiệu cho em gia nhập một câu lạc bộ cô đơn nào đó! Lí do: Em đã ngán tận cổ lũ con trai trên mặt đất này. Bởi vì sao? Đọc nè :

- Sau khi đăng nhập “Da hu mát xen gơ” dưới cái nick : tieuthucodon, 1 tỉ lẻ... 35 tên con trai đã nhào vô chào em. Với 10 ngón tay (mà em chỉ có thể gõ bàn phím với 2 ngón trỏ) em không thể đáp ứng hết nhu cầu chào hỏi của tất cả các chàng. Từ đó trong em nảy sinh tâm lí, con trai bây giờ sao mà rẻ như... ghẻ (!)

- Em loại ra 1 tỉ tên, chỉ chọn lựa 35 tên với những cái nick mang nhiều ý nghĩa tương lai tươi sáng, ví dụ : deptraidixedylan, nhagiau nhatxom, ngoisaokaraoke... Thế mà cả 35 tên đều đòi hỏi gặp em ngay trong đêm ấy! Bộ chúng tưởng em... đẹp gái lắm sao? Từ đó em mang suy nghĩ : con trai là đám tò mò như... con bò (!)

- Em loại tiếp phân nửa, với những tên còn lại, em lần lượt cho cuộc hẹn. Anh thấy đó, với chừng đó tên, phải sắp xếp lịch hẹn sao cho khoa học là cả một vấn đề. Em phải tính toán nát óc. Trong khi xưa nay em có bao giờ vượt qua ngưỡng 2 điểm môn toán ở lớp. Thế mà thằng nào cũng đòi hỏi con gái phải đúng hẹn! Em càng chán, tụi con trai sao mà máy móc như... con cóc (!)

- Sau khi hò hẹn 4 tên, chúng đều biến mất khỏi màn hình từ buổi gặp em. Em không thể nào hiểu nổi nguyên nhân, bèn đi hỏi con bạn gái. Nó nói em, chắc tại mày... mập quá nên tụi nó gặp rồi trốn luôn! Bộ cứ quen con trai là phải... ăn kiêng sao? Gì chớ vụ này thì còn lâu! Tại sao đám con trai ăn như... heo thì được, mà em ăn một ngày có 8 bữa chúng đã kết tội em béo? Bọn con trai quả là bất công như... con chó bông (!)

- Chỉ một tên cuối cùng trụ lại, hắn tỏ ra vô cùng hiểu em. Và tất nhiên là vượt qua cả 4 cửa ải trên đây để đến với em. Em đưa ra thử thách cuối cùng : Tối thứ 7 tới đây là sinh nhật của mình, ấy thay mặt mình.... tổ chức một bữa tiệc thịnh soạn cho mình ở nhà hàng nghe! Mới chỉ nghe thế, hắn bưng mặt òa khóc : Mỗi ngày má chỉ cho tui 1 ngàn ăn khoai lang, tui nợ tiền học thêm đã 6 tháng nay chưa trả nổi! Thế mà anh biết không, khi chat với em hắn dám lấy tên là : tiphuhanggiaikhat. Em cứ ngỡ là “tỉ phú hãng giải khát”, thế mà cuối cùng hắn thú nhận với em đó là... Tí, phụ hàng giải khát! Tụi con trai quả là lừa đảo như... cái chảo (!)

Với 5 lí do trên, em đã ngán tụi con trai đến tận chân tóc... duỗi! Nay em xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn, cho chúng nó... ế vợ hết trơn! Anh giúp đỡ em nha!
kim
đại tướng
đại tướng
kim

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn   Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 6:56 pm

hêhê, hay nhỉ? Laughing
tớ cũng mún tham gia What a Face
phamthihoaithu_2010
thượng sĩ
thượng sĩ
phamthihoaithu_2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn   Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn I_icon_minitimeSun Jun 12, 2011 12:59 pm

hoho
dc day to cung muon tham gia
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
nuhoangtinhnghich
thượng sĩ
thượng sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn   Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn I_icon_minitimeSun Jun 12, 2011 6:53 pm

èo.bạn thu sạo quá đấy có người ấy rùi mà còn muốn ra nhập câu lạc bộ cô đơn là seo.hihi
Razz Razz Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn   Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn I_icon_minitime

Đơn xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang