.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸i_class_12c¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
chào mừng các bạn đến với forum của 12c
hãy đăng kí làm thành viên
chúc các bạn có những phút giây thư giãn
thank !
admin:ngoquangngoc_nd@yahoo.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ ̡͌l̡ ̴̡ı̴̴̡ (Một Thời Để Nhớ )̡l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nếu bạn đang độc thân.hihi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nuhoangtinhnghich
thượng sĩ
thượng sĩ

Nếu bạn đang độc thân.hihi Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu bạn đang độc thân.hihi   Nếu bạn đang độc thân.hihi I_icon_minitimeThu Jun 09, 2011 6:26 pm

bạn đang độc thân ư, chắc hẳn sẽ buồn đôi chút vào mỗi kì nghỉ lễ hay cuối tuần. nhưng có những điều rất hay ho mà người "không độc thân" không bao giờ có được. cùng kiểm chứng nhé.
1. khi là một người độc thân bạn sẽ có nhiều thời gian dành cho gia đình hơn. mỗi khi chủ nhật có thể ngối nấu nướng với mẹ hay tắm cho cún con với em trai chứ không phải dùng những lí do như con bận học hay gì gì đó để bốc hơi.
2. được cái quyền rất chính đáng là nhìn, tăm tia và bình phẩm những anh chàng siêu cute mà thi thoảng đập vào mắt mình trên phố.
3. không phải đau đầu mỗi ngày lễ vì vấn đề quà tặng như: anh ấy(cô ấy) thích gì nhỉ? làm thế nào bây giờ, biết mua gì thật thú vị đây, không khéo lại trùng với quà tặng lần trước.
4. có quyền cố gắng để mình xinh đẹp mọi nơi mọi lúc mà không sợ người yêu giận theo kiểu: " chỗ không anh em mặc màu áo mới".
5. không phải ngồi lo lắng về ngày ra mắt bố mẹ anh(cô) ấy theo kiểu rất là hàn lâm khoa học: liệu 2 bác thích người như thế nào nhỉ? hai bác có khó tính lắm không? liệu họ sẽ hỏi những câu gì? có nên kể về hoàn cảnh nhà mình không?
6. nếu đã thoát ra khỏi tình trạng độc thân thì chắc chắn bạn sẽ mất đi những cơ hội đú đởn rất chi là hay ho( theo kiểu y tế ý). không thể nào hai ngày cuối tuần không đi chơi với người yêu, không về quê mà lại đi đú đởn được. hehe.
7. có những niềm vui nho nhỏ theo kiểu: hôm nay có một bạn nhìn mình cả giờ, hay có người xin số điện thoại của mình.( thế thôi có khi cũng cười cả ngày)
8. không bao giờ phải lo chuyện giận nhau, cãi nhau, nước mắt tèm lem nhé. làm gì có người cãi nhau cùng đâu mừ.
9. không phải suy nghĩ nhiều về cô hàng xóm của anh ấy( cô ấy). không phải lo xuất hiện tình địch, đỡ đau đầu hơn rất nhiều.
10. không phải đau đầu khi ăn uống vì sợ mình béo tròn hay mất dáng. hehe, cứ ăn vô tư thôi.
11. ây da, có thể thử nghiệm tất cả những kiểu thời trang, kể cả quái dị mà mình thích. không cần lo người yêu mình cảm thấy kì quặc.
12. có một câu hỏi thú vị để hỏi mỗi khi mình thức dậy: bao giờ thì mình có người yêu. Very Happy
còn gì mà mình chưa liệt kê không nhỉ. cả nhà liệt kê nốt hộ nhé. giờ có ai muốn gia nhập hội độc thân không
nuhoangtinhnghich
thượng sĩ
thượng sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn đang độc thân.hihi   Nếu bạn đang độc thân.hihi I_icon_minitimeThu Jun 09, 2011 6:27 pm

Very Happy Very Happy Very Happy
độc thân muôn năm
king king king
kim
đại tướng
đại tướng
kim

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn đang độc thân.hihi   Nếu bạn đang độc thân.hihi I_icon_minitimeFri Jun 10, 2011 11:00 pm

độc thân sẽ được bạn bè "khen" là sắt đá.
độc thân có thể nói chuyện cùng lúc với vài, thậm chí là vài chục "thằng con zai" khác.
độc thân có thể đứng giữa một rừng hoa, đôi khi chỉ ngắm thôi cũng được! hehe Razz
độc thân thì có quyền đi "tán" hot boy ( điều mà những kẻ relationship gọi là không tưởng) lol!
độc thân thì có quyền zận dỗi những "kẻ" một cách vô đkiện (dù chẳng là gì study )
độc thân thì có quyền yêu nhiều người ( tớ không ám chỉ tình yêu đôi lứa) affraid
độc thân thì sẽ được pama tin tưởng hơn (ít nhất là trong lúc còn đang đi học, còn sau này thì tớ cũng không chắc rabbit )
độc thân thì đứa bạn thân sẽ nhớ đến mình nhìu hơn (trong trường hợp nó cũng độc thân nốt, hêhê, còn lại thì mình cũng không chắc nốt Idea )
độc thân thì có quyền để cho các anh chàng, cô nàng khác (trước tiên là) tán tỉnh! What a Face
độc thân thì có quyền "kiêu" một chút Like a Star @ heaven !
độc thân thì ..... đỡ tốn (với cả 2phe) Twisted Evil
độc thân thì .....ối mẹ ơi, nhìu quá!
túm lại...độc thân....cũng tốt! lol! lol! lol!
¤..[I S2 U]«—»»†ra¦..¤(*.
học viên
học viên
¤..[I S2 U]«—»»†ra¦..¤(*.

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn đang độc thân.hihi   Nếu bạn đang độc thân.hihi I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 4:27 pm

vậy thi zai việt nam eeeeeeee```` ế
kim
đại tướng
đại tướng
kim

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn đang độc thân.hihi   Nếu bạn đang độc thân.hihi I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 11:01 pm

Shocked nhiều cái lợi vậy mà ...vẫn có người không ế mới chít chớ!
hêhê study
cũng chẳng sao! chứ ế hít như ông nói có mà bây giờ bọn mình đang ở đâu nhỉ???????????
study
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn đang độc thân.hihi   Nếu bạn đang độc thân.hihi I_icon_minitime

Nếu bạn đang độc thân.hihi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chuyện tình của tớ!
» ảnh hôm sn bò tiếp nè
» ảnh mới đây!
» nông nghiệp xanh - 1
» mãi là bạn nhé